Post office डाकघर फक्त 399 रुपये मध्ये मिळणार 10 लाख रुपये विमागच अर्ज कर

By Vijay Mahadik

Published on:

Post office: पोस्ट ऑफिस विभाग आणि टास्क ग्रुप मार्फत येथे ग्रुप एक्सीडेंट गार्ड जिम्मेदारी दायित्व करणार आहे आणि तुमच्याकडून फक्त 399 रुपये मध्ये 10 लाख रुपये पर्यंत विमा मिळण्याची संधी आहे. तुमच्याकडून या विम्याच्या अर्ज करण्याची पात्रता काय आहे, हे तुम्हाला विस्तारपूर्वक सांगायला हवंय.

यात्रेच्या आधारे होणार्या अपघातापासून संरक्षणाच्या आवश्यकतेसाठी ही पॉलिसी सुचली जाते, ज्यात आर्थिक समायोजन के लिए विमा संरक्षण कामागार आहे. यात्रेच्या अपघातापासून तुम्हाला 10 लाख रुपये मिळणारे आहे, ज्यामुळे तुम्हाला दुर्दैवी प्रसंगपासून संरक्षित राहण्याची संधी आहे. Post office

हे पण वाचा: नवीन कृषिमंत्री होताच शेतकऱ्यांसाठी घेतले मोठे निर्णय,नमो शेतकरी योजनेचा पहिला हप्ता मिळणार तीन हजार रुपये.

तसेच, या विम्याच्या अर्ज करण्याच्या खर्चाची विविध तपशील तुम्हाला पोस्ट ऑफिसच्या एक्सीडेंट कार्डच्या सलाहिकेतून मिळेल. तुमच्याकडून विमा कवच असल्यास, कुटुंबाच्या दवाखान्याच्या प्रवास व्यय जो असल्याचे आपल्याला पर्यंत राहणार आहे आणि तुमच्या वेटिंग पिरेड च्या किंवा अकाउंटच्या नियमानुसार अकाउंट एसेल किंवा इंडियन पोस्ट जिम्मेदार बैंकमध्ये असल्यास तुम्ही त्यातून लाभ करू शकता.

सविस्तर माहिती पाहण्यासाठी यहां क्लिक करें

 

Vijay Mahadik

MhShetkari या वेबसाईट द्वारे नव-नवीन शेती विषयी योजनाची तसेच चालू घडामोडीं बद्दल माहिती देत असतो. माहिती कशी वाटते कॉमेंट करून नक्की सांगत जा, तसेच अपडेट राहण्यासाठी आमचा WhatsApp ग्रुप नक्की जॉईन करा.

Related Post

Leave a Comment