gas cylinder: महागाईचा भडका! व्यावसायिक गॅस सिलेंडर 209 रुपयांनी महागला

By Vijay Mahadik

Published on:

gas cylinder

gas cylinder: दसरा आणि दिवाळीच्या दिवशी ऑक्टोबर महिन्याच्या पहिल्या आणि सर्वसाधारण लोकांसाठी खूप खूप महागाईचा आक्रमक वाढणार आहे. आजपासून, कमर्शियल एलपीजी गॅस सिलेंडरच्या मूल्यात 209 रुपयांच्या विशेष वाढ आलेल्या आहे. तसेच, आता एक गॅस सिलेंडरसाठी 1731 रुपये चुकविले पाहिजेल. ऑईल मार्केटिंग कंपन्यांनी एलपीजी गॅस सिलेंडरच्या मूल्यात 209 रुपयांची वाढ केली आहे.

ही नवीन मूल्य वाढ आजपासूनच लागू होईल. 1 सप्टेंबरला, कमर्शियल एलपीजी सिलेंडरच्या मूल्यात 158 रुपयांची किमती लागू झाली होती. नंतर, महिन्याच्या सुरूवातीला ही भरमसाट वाढ होईल. तसेच, कमर्शियल सिलेंडरची किंमत 1522 रुपयांवरून वाढविली आहे, आणि आता ती 1731.50 रुपये झाली आहे.gas cylinder

हे पण वाचा: Land record property update वडिलोपार्जित शेत जमीन कशी करता येणार नावावर.

केंद्र सरकारने ऑगस्ट महिन्यात देशातील सर्व कनेक्शन धारकांसाठी घरगुती सिलेंडरच्या मूल्यात 200 रुपयांची किमतीत वाढ केली होती. तसेच, महिन्याच्या वर्णनानुसार कमर्शियल गॅस सिलेंडरच्या मूल्यात वाढली आहे.

Vijay Mahadik

MhShetkari या वेबसाईट द्वारे नव-नवीन शेती विषयी योजनाची तसेच चालू घडामोडीं बद्दल माहिती देत असतो. माहिती कशी वाटते कॉमेंट करून नक्की सांगत जा, तसेच अपडेट राहण्यासाठी आमचा WhatsApp ग्रुप नक्की जॉईन करा.

Related Post

Leave a Comment